Trang chủ » Sản phẩm » Dây nhảy quang » Dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC

Bookmark and Share

Dây nhảy quang SC/UPC- SC/UPC

Thống số kỹ thuật

Loại

SCUPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối

SC

Kiểu sợi quang

Đơn mode, Đa mode

Độ suy giảm tín hiệu

0.2 dB

Bước sóng

1310, 1550 nm

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90 N/cm

Lực nghiền nát

550N/cm

    Kích cỡ, màu sắc

Đường kính cáp

 3.0mm, 2.0mm

Độ dày

 Lõi: 9 microns                 

 Lớp vỏ: 125 microns

 Đơn mode 9/125 µm           

Vỏ

 PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

 Vàng

Chiều dài

 3m, 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)  

Thông số chi tiết             

  Tham số

Đơn vị

SC

SM

MM

PC

UPC

APC

PC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

Suy hao phản hồi

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

Đường kính cáp

mm

3.0, 2.0, 0.9

 

Các tin cùng chủ đề